Hodges U Yana Jagorantar Hanyar Tare da Digiri na Kwamfuta

Jami'ar Hodges Ta Kasance Kusa. Tafi Far. Labarin #HodgesNews

Mataimakin Dean Tracey Lanham Ya jagoranci Hanya A Fasaha a Jami'ar Hodges

Abokiyar tarayya Dean Tracey Lanham ita ce kan gaba wajen gayyatar mata zuwa fagen fasahar ta hanyar kawo shirye-shirye ga yara mata a makarantar sakandare da sakandare. Abin da ya sa farfesa Lanham ke da hannu tare da NCWIT inda take aiki ba tare da gajiyawa ba don kawo manufar NCWIT ga womenan mata a Kudu maso Yammacin Florida.

Jami'ar Hodges tayi digiri na shirye-shiryen komputa na kan layi, shirye-shiryen takaddun shaida, da tsare tsaren yanar gizo da digirin hanyoyin sadarwa waɗanda aka tsara don shirya ɗalibai don aikin farawa ranar farko.

Kara karantawa game da dalilin da yasa fannin sarrafa kwamfuta kyakkyawan zaɓi ne na zaɓi ga kowa a cikin wannan Rayuwa A Naples labarin.

Jami'ar Hodges, wacce aka yarda da shi a yankin, wata cibiya mai zaman kanta wacce aka kafa a 1990, tana shirya ɗalibai don yin amfani da babbar ilmi a cikin abubuwan da suka dace, da ƙwarewar su, da zamantakewar su. Tare da waɗanda suka kammala karatun 10,000 waɗanda ke da kashi 93 cikin ɗari na ci gaba da nasara a cikin ayyukan, an san Hodges don haɓaka shirye-shirye waɗanda aka keɓance musamman da kuma isar da su don hidimtawa ɗalibai ɗalibai manya daban-daban. Tare da cibiyoyin karatu a Naples da Fort Myers, Florida, Hodges suna ba da rana mai sauƙi, maraice, da kuma karatun kan layi waɗanda ƙwararrun ɗalibai na duniya suka koyar don karatun digiri da digiri na biyu. Hakanan an sanya Hodges a matsayin Cibiyar Hidima ta Hispanic, kuma memba ne na Hisungiyar Kolejoji da Jami'o'in Hispaniki (HACU). Ana samun ƙarin bayani game da Jami'ar Hodges a Hodges.edu.

 

Farfesa Tracey Lanham, Mataimakin Daraktan Makarantar Fisher of Technology
Translate »