Jami'ar Hodges Ta Kasance Kusa Da Go Logo

Karatuttukan Ilimi Na Koyaswa Daga Masana Ilimi

Hodges U Faculty & Staff

Hodges U yana ba da ilimi iri-iri wanda ba za a iya samun sa a ko'ina ba ko kuna samun ilimin ku a harabar jami'a, kan layi, ko kuma cikin tsari mai gauraya. Me ya sa? Facungiyarmu, junungiyar Maɗaukaki, da Ma'aikata suna da manufa ɗaya - don taimaka muku nasara! A Hodges, mun fahimci ƙalubalen manyan ɗalibai waɗanda ke da aiki da nauyin iyali. Wannan shine dalilin da yasa muka samo asali don samar muku da kayan aikin da kuke buƙata don cin nasarar ilimi da kuma aikinku.

Deans a kowane ɗayan makarantunmu sun himmatu ga nasarar ku. Suna ɗaukar lokaci don saduwa da ku don taimakawa cikin warware duk wani ƙalubalen da kuke fuskanta. Manufofin bude kofa na nufin kowane Deans din mu yana da sauki. Da fatan za a miƙa hannu, koda kuwa don gabatar da kanka. A Jami'ar Hodges, Deans namu suna son ku cimma burinku na ilimi! Bari mu taimake ku a kan hanya.

Tare da membobinmu na Faculty, zaku sami malamai masu aiki tare da haɗin gwiwar waɗanda ke ba da ilimin kwaleji ɗaya da ɗaya da kuka cancanta. Sizesananan ƙananan muranmu suna ba da sauƙi don karɓar kulawa ta musamman da ke da mahimmanci a gare ku don cimma burinku na ilimi da aiki. Koyo babban ci gaba ne na rayuwa kuma muna nan don tallafa muku yayin da buƙatarku don ƙarin ilimi ke ƙaruwa. Ari da, saboda membobinmu na jami'a suna da ƙwarewa a fannonin da suke koyarwa, za ku koyi fiye da ka'idar kuma yawancin abubuwan da kuka koya za a iya amfani da su a matsayinku na yanzu.

Ma'aikatanmu suna nan domin ku. Daga masu gaishe mu har zuwa shiga neman taimakon kudi da tsofaffin ma'aikatan cibiyar aiyuka - mun rufe ku. Ma'aikatanmu suna nan don taimaka muku kowane mataki na hanya, har ma fiye da kammala karatun.

Logo na Jami'ar Hodges - Haruffa Tare da Alamar Hawk
Translate »